FOMU NA.1
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA
TAWI SEHEMU YA KAZI

1. HABARI ZA MWOMBAJI

Nafasi inayoombwa............cccocviii i V[ = 7 P
Jina la MWOMDbaji.......ccoociiiiiiiiiieiie e Jinsia....ccoeiiii,
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu................... Baruapepe.........cccceevinnnenn.
UMri.....ccoovveeens Namba ya TSD/LESENi Na ......cccevuiiiiiiiiiiiin e e e
Namba ya Uanachama..........cccccoecieeiiiiiei i TaAWieeeeiii oo
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ......coiviiiiiiiiiiiiri e e
Kituo cha Kazi..............cccveeeenee. Wilaya........ccceeenee. MKOQ@....iieereieere e
2. MAELEZO YA MWOMBAIJI

(G ) I =L U PRSPPI
(b) Sababu za KUOMD@ UONGOZI.......ccuuiiiiriiiiie e e
(c) Kushiriki katika shughuli za Chama..........c.ccoiiiiiiiii
(d) Saini Ya MWOMDAJi vevuuiiereiiiiiieiiiiie e e e e e e r e

3. UDHAMINI(WADHAMINI WAWILI WANACHAMA):

Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini
L. e aeeeeeee e e areeeeeeeeareeeaireeas
2 s eeeeeeeeerre e eeeieeeseeesnreeeanes
Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa anadhaminiwa na wanachama kamili.
Saini ya Mwombaji ........covviveenniiiiiiiininneees
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4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA

(a) Salary slips za Disemba-2024,Januari-2025 na Februari -2025 au
ushahidi wa
Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi 12 mfululizo.

(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWL ambaye ni Katibu wa.............ccooiviii e nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna Kasoro zZifuatazo: ........ccveeviieiiiiiiieniieii e eeas

6. UTHIBITISHO WA KIKAO
KiKao Cha ........oeeeiee e kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya MwenyekKiti........ooeeveieeennineennnnennns
Saini ya Katibu.....c..ccccvveiiiiniiiiieeeeee,

Muhuri wa Chama ngazi husika

Tahadhari
Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Kamati ya
Uendeshaji ya Wilaya.



