FOMU NA. 4
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA

TAIFA
1. HABARI ZA MWOMBAIJI

Nafasi iNayoomMbWa............cooviiiiiiiir e, NGaZi....cooveiiiiiiicieiiineeas
Jina 1a MWomMbaji........ccocvieiiiiiiie i Jinsia....ccoiiii,
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu.................... Baruapepe.........cccceeeiiiinns
UMri.....ccooeeeee.. Namba ya TSD/LeSENi Na ......covvvuiiiiiiiiieein e
Namba ya Uanachama...........ccccoceeeiiiie e TAWi.eurieeiiieiiieeee e
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ....ccvuiiiiiiiiiiiinsersn e sens e rn e
Kituo cha Kazi..............cccveeeenee. Wilaya........ccceeeneee. MKOQ@....iieereieere e

2. MAELEZO YA MWOMBAIJI
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(d) Saini Ya MWOMDAJi vvvuuieeruiiiiiieie e e e e e e e e e r e
3. UDHAMINI(WADHAMINI 30):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini



Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa anadhaminiwa na mwanachama kamili.
Saini ya Mwombaji .......covvvveenniiniiiinninnnees
Tarehe ..o

4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA

(a) Salary slips za Disemba-2024, Januari-2025 na Februari-2025 au
ushahidi wa Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi 12
mfululizo.

(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWLL......ooooiiiie e ambaye ni Katibu wa...........cccccooviiiiins nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna Kasoro zifuatazo: .......cceevvieiiiiiiiiiii e ee e



6. UTHIBITISHO WA KIKAO

KiKa0 Cha ... kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya MwenyeKiti.........coooeviiiiiiinininns
Saini ya Katibu.......ccooeviiiiiiiiiicceeis

Muhuri wa Chama ngazi
Tahadhari
Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Sekretarieti ya Makao Makuu
ya Chama.



